World Class Textile Producer with Impeccable Quality
-
View DetailsPamba, Polyester
200gsm 65%Polyester 35%Pamba Kifaransa Terry Vitambaa Kufuma 155cm MQ2216
-
View DetailsPamba, Viscose
200gsm 50%Viscose 50%Jezi Moja ya Pamba Iliyounganishwa 185cm KF2006
-
View DetailsPamba
185gsm 100%Jezi Moja ya Pamba Iliyounganishwa 185cm RH44005
-
View DetailsPamba, Polyester
200gsm 25%Pamba 75%Kitambaa cha Waffle cha Polyester 170cm GG14004
-
View DetailsPamba, Polyester
185gsm 75%Pamba 25% Polyester Jezi Moja Iliyounganishwa Kitambaa 180cm DS42027
-
View DetailsPamba, Polyester, Spandex
200gsm 35%Pamba 63%Polyester 2%Spandex Elastane Waffle Fab 170cm GG2193
-
View DetailsPamba
190gsm 100% Cotton Birdseye Fabric Mesh Fabric 180cm NY23015
-
View DetailsPamba, Polyester
200gsm 50%Pamba 50% Polyester Double Twill Fabric 150cm SM21030
-
View DetailsPamba
190gsm 100% Cotton Birdseye Fabric Mesh Fabric 185cm NY23016